ta tashi tana wani irin kuka ta fara dafa bango ta fice masa daga ɗakin.
Ta zauna ta tashi ta zauna ta tashi daƙyar takai kanta sashinta tana shiga ta zube a ƙasa ta sake saka sabon kuka wannan ƙaddara tayi mata nauyi Daga duba mara lafiya shi gashi ya dubeta, kukanta tayi sosai babu me rarrashi har aka fara kiran sallah ta rarrafa ta shiga bathroom ta gasa jikinta tayi wanka ta fito a tasa riga tayi sallah a zaune ta koma ta kwanta tanaci gaba da rera kukanta da zazzaɓi a jikinta dole ya zame mata wajibi barin wannan gida tunda Daular fasiƙai ce, ita yanzu me zata faɗawa duniya, abinda take gudu ne ya faru da ita ta hana kanta jim daɗi ta guji ci da shan abubuwa da yawa ƙarshe tayi amfani da Injections da magunguna don raba kanta da aikata zina ashe garin kwakkwafinta zata kawo kanta inda za'a keta mata mutumci a sadaka Daƙyar bacci ya ɗauke ta me nauyi cike da muggan mafarkai, koda ta tashi babu inda ta fita a ɗakin tayita zama to inama zataje? Ko abinci kasa ci tayi duk abinda tayi nufin ci idan ta tuna abinda ya faru da ita sai taji wani ƙunci da tsanar Sultan ta shigeta dole sai ta bar gidan, abinda yaketa zuwa ranta kenan.
Har dare bataga kowa ba sai me kawo mata abinci da taketa Zarya tsakanin sashin da madafi, da dare wanka kawai tayi ta kwanta ciwon da jikinta yake yi bazai bata damar iya yin komai ba daƙyar tasha biscuits da madara ta kwanta, baccinta ya ɗauke ta cikin nutsuwa duk da cewa ba a nutsan take ba, haka gari ya kuma wayewa Sultan bai nemeta ba itama bata nemeshi ba granny kawai sukayi waya da ita take tambayarta abinda ke faruwa da ita wai tayi mafarki mara daɗi da ita, kawai sai ta saka mata kuka nan take bata haƙuri da nasiha yana faɗa mata tasan komai dama tasan wannan zata faru komai daren daɗewa, ta kira sunanta hakan ya sanyata nutsuwa tace “Ke likita ce ya kamata kifi kowa sanin abinda ya dace da wanda bai dace ba mutumin da kike jinya ya buƙaci aurenki Ƙanin mahaifinki ya bashi to meye kuma na kukan, aure kika jima kina addu'a muma munayi kamar bazaa amsa ba ashe babban rabone yake zuwa kiyi haƙuri kiyi biyayya kuma ki kare haƙƙin aure shima aure zai kare haƙƙinki Irin mijinki kwarjini garesu basuda ƙarfi, ƙarfinsu biyan buƙatar su indai kin jure zaki samu yanda kikeso" kamar a mafarki take tsittsintar maganar ta Granny da sauri tace "da gaske Granny wai Sultan shi kuka bawa aure na? Akanme Meyesa zaku zaɓamin abinda bazan taɓa iyawa ba? Bazan iya rayuwar aure dashi ba yafi ƙarfina Granny bazan iya......."
Cire wayar akayi a kunnenta ta ɗago idanunta da suke tsiyayar da hawaye ta saukesu bisa Sultan dake tsaye a gabanta fuskarsa a ɗaure babu wata alama dake nuna ya taɓa dariya a rayuwarsa, zama yayi a gefenta ya kamo hannunta ya haɗe da nasa ya ɗora ɗayan a fuskarta yana share mata hawayenta ta Lumshe idanun yana share wasu wasu suna fitowa, ajiyar zuciya taji ya sauke ya buɗe baki kamar zai yi magana sai kuma yayi shiru kawai ya zubanta idanu mamakin dalilin kukan nata yakeyi meye yake sakata kuka ita kuma kodai da gaske bata son nasa kamar yanda ta faɗa? Ƙirjinsa ne ya buga idan hakane tabbas akwai matsala rayuwarsu da zasuyi gashi shi kuma bazai taɓa iya rabuwa da ita ba yanzu ne ma yakejin zasu fara rayuwa, ko Jiya data ƙaurace masa ya shiga damuwa yaso zuwa gareta daƙyar ya taushi kansa ya haƙura amma a galaɓaice yake, da wannan ya sake buɗe bakinsa yace.
“Me kikewa kuka?" Tashi tayi zatabar masa gurin ya damƙi hannunta yace “Baa tafiya daga inda nake sai naba da umarni shekaran Jiya kin fita a turakata ba tare da amincewata ba yanzu kina nufin tafiya ki barni, to kiyi maza ki bari kuma ki nutsu Jadda ta sanar dake Ni Mijinki ne ba abokin wasanki ba, anamin biyayya ne fiye da yanda akewa sauran mazan duniya biyayya Samha kar na kamaki da sake tashi ki bar inda nake, Ni kulawa ake dani fiye da jariri, duk sauran Matana da haka sukeshan wahalata, idan kika yarda kika sallamamin komai zan rayu dake da tausayi da jin ƙai, idan kikace zaki zama bijirarre a gareni Nima zan bijire Miki gashi kuma ke ɗin kece mahaɗina babu rabuwa sai mutuwa" kukan da take yi ta ƙarawa sauti ya janyota jikinsa ya shigar da ita cikin ƙirjinsa yana ƙara matseta a cikin jikinsa yace “Inason kulawa Lalla Samha ina tsananin buƙatar kusanci" cikin kuka tace “Wlh bazan iyaba Sultan kaji ƙaina ka tausayamin har yanzu gurin ciwo yakeyi" ɗago fuskarta yayi ya ɗora harshensa a kuncinta ya zarme dashi bakinta ya fara kissing ɗinta yana shafa bayanta wani irin making love yakeyi da ita me tsayawa a rai a hankali ta rinƙa sauke ajiyar zuciya tanajin yanda ya ɗagata ya kantar da ita flat tana kallon Moroccon Pop na ɗakin ya ja zip ɗin rigarta yayi ƙasa dashi asalin fatarta da kyawawan breast ɗinta suka bayyana tuni Sultan ya nemi nutsuwarsa ya rasa Baisan sanda ya damƙi breast nata da ƙarfi ba ta saki ƙara saboda azabar da taji kafin ta dawo hayyacinta ya ɗora bakinsa saman boobs ɗin nata ya fara suck nasu da wani yanayi me fidda hayyaci.
Yanda yake shafa gaɓɓanta da wata sahihiyar nutsuwa yasata gabaɗaya ta nemi damuwarta ta rasa sosai takejin saƙon nasa yana shigarta ba tare da tasan meke faruwa ba ta fara maida masa raddin abinda yake yi mata tana shafashi tana tura hannunta cikin wandon Kaftan ɗin jikinsa tana shafa mazaunansa zuwa cinyarsa yana wani irin numfashi da yake nuna tsantsar shigar da saƙon yake yi masa tunda yake a rayuwarsa bai taɓa sanin haka ake sarrafa namiji ba sai a kanta hassali shima bai iya sarrafa mace ba sai a kanta saƙon yake zuwar masa, wata yar siririyar ya saki lokacin da ta buɗa ɓular saman kaciyarsa ta ɗora harshenta a kai ya ƙanƙameta yanajin wani sperk a cikin jininsa jikinsa yana ƙara ɗaukar rawa ita kuma tana ƙara danna harshenta cikin ɓularsa tana murza twins nasa tare da shafa bayan gwiwar ƙafarsa, tuni ta gama susutashi ta gama rikita rikitacce babu abinda yake yi sai nishi yana murza nononta da hannunsa yana wani gantsarewa saboda masifar daɗin da yakeji neman tafiya yake da ruhinsa, tun yana jurewa Baisan sanda ya fara ihun daɗi ba yana roƙonta ta barshi ya shiga, faɗi yake “Samha zan...zan kawo....ahhhhhh....zan shiga ki barni na shiga.... ohhhh jama'aaa daɗi zai kashen....." Wani ihu ya saki lokacin da ta haɗe bakinta ta matse dick ɗinsa a cikin bakinta tana zuƙo ruwan cikinta Baisan sanda Explode ya ƙwace masa ba ya fara antaya mata a bakinta, ta kuwa guntse bakin taƙi shanyewa Saida ya gama shure²nsa ya tsiyaye mata ita kuma tayo sama ta kama bakinsa ta juye masa abinsa ta kuma haɗe bakin nasu yanda bazai iya zubarwa ba, a haka ya haɗiye abinsa ya janye idanunsa sun kaɗa sunyi ja kuma sun ƙanƙance ya ɗagota ya sanya nononta a bakinsa tare da tura hannunsa cikin wandonta ya fara shafa clit ɗinta ya sashi tsakiyar yatsunsa yana murzawa da wani gigitaccen yanayi Samha ta saki wata ƙaƙƙarfar ajiyar zuciya tanajin yanda duk jikinta ya mutu murus cikin gindinta sai wani zumzum yakeyi yana wani irin abu da bata taɓaji ba, bata fuskanci meke faruwa ba Saida taji yana lasarta ta rintse idanunta tanajin yanda harshen Sultan ke lasar clit nata zuwa Virginia lips nata yana buɗawa yana sanya harshensa yana lasar wannan tsokar ta ciki yana wani irin tsumar jiki itama tanayi.
Bai cire bakinsa ba Saida yaji ta tura hannunta cikin sumarsa tana nishi jikinta na rawa tana kiran sunansa ta sakar masa sperm ɗinta me garɗi ya lashe tsaf, ta fara sauke ajiyar zuciya tunaninta yana bata tunda ya gamsu ta gamsu kamata yayi suyi bacci ashe wasa farin girki, ji tayi ya sake turmutsa harshensa cikin Virginia nata yana wani karkaɗawa daƙyar yanajin zugin yanda yake shigar da halshensa cikin gindinta ya samu ya buɗa yar ƙofar da ya samar shekaran jiya yaci gaba da wasa da halshensa a gurin sun ɗauki lokaci duk ta fara gajiya tayi laushi shi kuwa kamar ƙaimi aka ƙara masa, Saida ya tabbatar da ta ƙara kamuwa ta jiƙe ruwanta har ɗiga yakeyi sannan ya haura samanta ya ɗaga kafafunta sama ya kama hamshaƙiyar sandarsa ya danna a hankali, tsaf kuwa ta dawo hayyacinta tana ƙoƙarin zubar dashi ta miƙe ya haye samanta ya sakar mata nauyinsa ya danna dick ɗinsa da ƙarfi habawa ai batasan sanda ta saki wani ihu ɗaya amsa duk gidan ba nandanan kuwa masu tsaron lafiyar da ya sanya mata suka nufo sashin ciki suka shigo suka isa ƙofar ɗakin da anan suke jiyo ihunta tana kiran sunan Sultan tana neman taimako, cik suka tsaya suna kallon kallo kowa ya fara zamewa yana komawa kan aikinsa domin wani dukan yafi gaban kuka saidai zare idanu, haka Samha ta ƙari ihunta da kukanta da yaji zata kashe masa zuciya sai ya haɗe bakinsu yaci gaba da buga mata gwatso yana ihu yana zuba mata alƙawura tare da caccakarta crazy aikuwa dole da wuya suka sata sumewa kusan awa guda tayi a sume sannan ta dawo hayyacinta tajishi har lokacin a kanta yayi luf amma dick ɗinsa tsaya ƙyam a cikin jikinta ta fashe da kukan da sumar da tayi ta rabata dashi tace “Na shiga uku Sultan ka cire fitsari nakeji".........
*Regular 500, VIP 1k, V-VIP 2k via 9031307566 Fauziyya Tasiu Umar Opay Evidence of payment 09031307566*
*Ga masu son a tallata musu hajojinsu ƙofa a buɗe take zamu tallata muku kasuwancinku cikin aminci da rahusa, kudai ku tuntuɓi wannan number 09031307566.*
An dauko wannan littafi daga shafin https://taskarnovels.com.ng ku ziyarci shafin na https://taskarnovels.com.ng domin samun kayatattun littatafan hausa kama daga kan na yake yake dana soyayya
Marubuci ko marubuciya zasu iya turo mana da littatafansu mu dora masu a shafinmu kyauta don masoyansu su rika Downloading a online,
Sannan marubuta zasu iya turo mana da tarihin rahuwarsu da tarihin rubutunsu, dama sharhin littatafansu don masoyansu su gani kuma su karu da hakan
Domin turo mana da littafi ko tarihin rayuwar marubuci ko marubuciya sai ayi mana magana ta whatssap da wannan nambar +2348140419490
A lura dakyau - kyauta muke saka littafi a shafinmu bama amsan ko sisin marubuci, duk wanda ya amshi kudinku da sunanmu babu ruwanmu,
Alura dakyau - manazarta bama tura littafi ta private ku dena binmu private kuna neman mu tura maku littafi, duk mai bukatar littafi yaje website namu
Alura da kyau - Littatfanmu suna fitowa cikin manhajoji uku ne PDF,TXT da DOC amman munfi amfani da PDF da TXT masu amfani da wayar android ko tablet ko computer zai fi kyau ku riga dauko PDF da DOC
Masu amfani da kananan wayoyi java ko mara java TXT zakuna zaba don shine daidai wayarku
This hausa novel was uploaded and downloaded from https://taskarnovels.com.ng
You can download more hausa novels there
Also you can send us your novel to upload it in our website for your fans to download it online
It is free we do not charge for uploading novel
Also if you are an Author be it online or Non online you can send us your biography including your book summary,commentary and others via this number +2348140419490 its free we do not charge for our services
Note that - we do not charge for our services we uploaded novels and posted biography free, any person that collect your money in our name is your fault do not blame us
Note that - pls readers stop calling us and be asking us to send you a novels we are not sending novels through whatssap or private our novels is public at any day, any time you can visits our site and download it
Note that - our ebooks came as PDF,TXT or DOC format but the popular format are PDF or TXT, those with android or tablet or pc we suggest you to download PDF or DOC
those with java phone or non-java phone we recommend you to download TXT
This Novel is downloaded from https://taskarnovels.com.ng
to download more hausa novels visits our site at www.taskarnovels.com.ng
For feedback and support
Facebook : https://facebook.com/taskarnovels
Twitter : https://twitter.com/taskarnovels
Telegram : https://t.me/taskarnovels